Tải app JobsGO

Sales Representative (Can Choose to Work on Site or Work from Home)

  • Hết hạn trong 22 ngày nữa
  • Mức lương Thỏa thuận
  • Ứng tuyển ngay
  • Lưu lại
  • Chia sẻ

JobsGO còn rất nhiều công việc tương tự để bạn tham khảo dưới đây

    Tính chất công việc

    Full-time

    Vị trí/chức vụ

    Nhân viên/Chuyên viên

    Ngày đăng tuyển

    24/04/2024

    Yêu cầu bằng cấp (tối thiểu)

    Đại Học

    Yêu cầu kinh nghiệm

    Không yêu cầu

    Yêu cầu giới tính

    N/A

    Địa điểm làm việc

    Mô tả công việc

    JOB SUMMARY Junior sales representatives are responsible for contacting current customers and prospecting potential customers to generate sales and increase profits. ESSENTIAL DUTIES AND RESPONSIBILITIES ESSENTIAL DUTIES: • Communicates through email or phone call (preferably by phone) with every prospective customer • Stay up to date on all products and services offered; • Provide exceptional customer service and enhance productivity level; • Motivate customers to enhance sales and profits by advertising and marketing products; • Communicate daily with management about sales and customer issues;

    Yêu cầu công việc

    MINIMUM QUALIFICATION REQUIREMENTS Education • University degree in Sales, Business Administration or relevant field • Good command of English in speaking and writing. Experience • Experienced in sales (At least 01 years) • Strong experience in Microsoft Office Suite (Excel, Word, …) Skills • Excellent communication skills; • Detail oriented; • Strong customer relationship skills; • Self-motivated; • Time management skills.

    Quyền lợi được hưởng

    Paid leaves
    Lunch provided
    Công Ty TNHH Công Nghiệp Aerem
    Chào đón bạn đến với

    Sản xuất/Vận hành sản xuất

    Nhà xưởng số 54, đường 1-7 (cụm xưởng cho thuê giai đoạn 4), KCN Long Thành, Xã Tam An, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai, Việt Nam

    Mã số thuế: 3603708849
    Người ĐDPL: Hadrien Roubert
    Ngày hoạt động: 26/02/2020
    Giấy phép kinh doanh: 3603708849
    Lĩnh vực: Sản xuất các sản phẩm khác từ giấy và bìa chưa đư... [Xem thêm]

    Chú ý: Nếu bạn thấy rằng tin tuyển dụng này không đúng hoặc có dấu hiệu lừa đảo, hãy gửi phản ánh đến chúng tôi

    Tải miễn phí ứng dụng
    Tìm việc hiệu quả bằng cách tải JobsGO về di động của bạn và sẵn sàng nhận việc làm ngay hôm nay!
    Tạo CV / Resume